รับมอบ นม และ น้ำดื่ม เพื่อมอบให้ผู้ป่วยโควิด และผู้กักตัวในพื้นที่ตำบลจางเหนือ
วันที่ 31 มีนาคม 2565 นายปราโมทย์ บุญสม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ
และเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ รับมอบ นม และ น้ำดื่ม เพื่อมอบให้ผู้ป่วยโควิด และผู้กักตัวในพื้นที่ตำบลจางเหนือ ต่อไป สนับสนุนโดย หจก.เอสเทคนิคเซ็นเตอร์ และบริษัท อีซูซุ ลำปาง จำกัด องค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ ขอเป็นตัวแทนประชาชนตำบลจางเหนือ ขอขอบพระคุณทุกหน่วยงานที่ให้การสนับสนุนมา ณ โอกาส นี้
![]()
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/04/277565954_3258234567830672_8896818524077013687_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/04/277100303_3258234577830671_7845396281647608818_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/04/277663515_3258234557830673_8716954731085724767_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/04/277585281_3258234667830662_7856035975493318385_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/04/277671630_3258234684497327_3852131583648911384_n.jpg)