พัฒนาบริเวณข้างถนนสายนาแช่-สบจาง เพื่อความปลอดภัยในการใช้เส้นทางจราจรของประชาชน
วันศุกร์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2566 นายสมคิด วงศ์ปัน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ มอบหมายให้ นายสาคร สีตะวัน รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ นายปราโมทย์ บุญสม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ และเจ้าหน้าที่/พนักงาน สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ พัฒนาบริเวณข้างถนนสายนาแช่-สบจาง เพื่อความปลอดภัยในการใช้เส้นทางจราจรของประชาชน
![]()
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398577102_3742331376087653_2354486336389083734_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398013220_3742331386087652_533532809795747873_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398035451_3742331499420974_1475501845334331456_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398138851_3742331486087642_3682420457180095686_n.jpg)