ประชุมเพื่อเตรียมการจัดงานประเพณีสงกรานต์ (รดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ)
วันที่ 11 มีนาคม 2565 นายสมคิด วงศ์ปัน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ พร้อมคณะบริหาร และนายสมาน เพ็งสว่าง ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ สภาองค์การบริหารส่วนตำบลจางเหนือ ร่วมประชุมปรึกษาหารือเพื่อเตรียมการจัดงานประเพณีสงกรานต์ (รดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ) ร่วมกับผู้นำชุม อสม. ทุกหมู่บ้าน ณ ห้องประชุม อบต.จางเหนือ
![]()
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275614851_3241628626157933_9130159683681981774_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275653509_3241628642824598_6997731491302966734_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275664209_3241628656157930_4310826450890710508_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275667119_3241628756157920_6209681575595014115_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275685937_3241628646157931_7712311982647573117_n.jpg)
![](http://www.jangnuea-lp.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275733887_3241628729491256_4401424275017913066_n.jpg)